header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวคร่า ^_^ 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #6802

• Racha
  • รูปประจำตัวของ Racha
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ บุ๋มนะคะ ยินดีมากๆที่ได้เป็นสมาชิกบ้านนี้ค่ะ ^^
ชอบทานค่ะ ชอบทำมั้ย?ไม่ค่อยค่ะ! ค่อนข้างขี้เกียจค่ะ!! ^O^
แต่เค้าว่าไม่ชอบอะไรมักจะได้อย่างนั้น ทุกวันนี้ก็เลยต้องเป็นคนทำอาหารให้คนที่บ้านทานค่ะ อร่อยบ้างไม่อร่อยบ้างทุกคนในบ้านก็ต้องทนอ่ะค่ะ >_< "
ก็หวังว่าการได้เป็นสมาชิกบ้านนี้จะช่วยให้ทำอาหารได้ดีขึ้นและเก่งขึ้นค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^_<
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวคร่า ^_^ 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #6805

• sbobet1555
  • รูปประจำตัวของ sbobet1555
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
:P :P :P
สวัสดีฮะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวคร่า ^_^ 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #6806

สวัสดีค่าคุณบุ๋ม พิมในฐานะเจ้าบ้าน ยินดีต้อนรับค่า
ยังไงเข้ามาบ่อย ๆ นะคะ รับรองจะทำอาหารอร่อยขึ้นทุกวันเลยค่ะ ^_^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

แนะนำตัวคร่า ^_^ 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #6807

คุณ sbober1555 อิอิ สวัสดีเช่นกันค่า ขอบคุณที่มาต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยกันนะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.098 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก